Trajectory of the route on the map
Điểm cuối Trần Khánh Dư
→
Điểm cuối Bến xe Yên Nghĩa
Điểm cuối Trần Khánh Dư → Điểm cuối Bến xe Yên Nghĩa
Điểm cuối Bến xe Yên Nghĩa → Điểm cuối Trần Khánh Dư
See route stops on the map
CloseService Directions
Điểm cuối Trần Khánh Dư → Điểm cuối Bến xe Yên Nghĩa
Điểm cuối Bến xe Yên Nghĩa → Điểm cuối Trần Khánh Dư
Operating Dates and Days
Mo, Tu, We, Th, Fr, Sa
Year-Round
Schedule
05:00 - 22:30 every 10 min
Operating Dates and Days
Su
Year-Round
Schedule
05:02 - 22:30 every 9 min
Operator:
Xí nghiệp xe buýt nhanh Hà Nội (Transerco)
Service Statistics:
Trip distance №1: 17.12 km
Stops: 39
Trip distance №2: 16.47 km
Stops: 35
Additional Information:
Outbound direction: Bác Cổ - Trần Khánh Dư (đường dưới) - Trần Hưng Đạo - Lê Thánh Tông - Hai Bà Trưng - Quang Trung - Tràng Thi - Điện Biên Phủ - Trần Phú - Chu Văn An - Tôn Đức Thắng - Nguyễn Lương Bằng - Tây Sơn - Ngã tư Sở - Nguyễn Trãi - Trần Phú (Hà Đông) - Quang Trung (Hà Đông) - Ba La - Quốc lộ 6 - Bến xe Yên Nghĩa
Inbound direction: Bến xe Yên Nghĩa - Quốc lộ 6 - Ba La - Quang Trung (Hà Đông) - Trần Phú (Hà Đông) - Nguyễn Trãi - Ngã tư Sở - Tây Sơn - Nguyễn Lương Bằng - Tôn Đức Thắng - Nguyễn Thái Học - Phan Bội Châu - Hai Bà Trưng - Phan Chu Trinh - Tràng Tiền - Trần Khánh Dư - Bác Cổ
Itinerary:
Bác Cổ - Bến xe Yên Nghĩa
Direction: Điểm cuối Trần Khánh Dư → Điểm cuối Bến xe Yên Nghĩa
Direction: Điểm cuối Bến xe Yên Nghĩa → Điểm cuối Trần Khánh Dư
Comments :